Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Dây cáp quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Khách hàng đánh giá
Chất lượng tốt, đúng giờ dẫn! Nhà cung cấp đáng tin cậy!

—— Ruben Martin

Sản phẩm rất đẹp và sửa chữa tốt với thiết bị của tôi. Mong đợi sự hợp tác tiếp theo của chúng tôi.

—— Rasa Zarske

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Dây cáp quang

(177)
Trung Quốc 2020 Sản phẩm mới Cáp FTTX trắng vô hình Cáp thả nhà máy sản xuất

2020 Sản phẩm mới Cáp FTTX trắng vô hình Cáp thả

2020 Sản phẩm mới Cáp sợi vô hình thả từ nhà máy cáp TTI Mô tả Sản phẩm Nguồn gốc Thâm Quyến, Trung Quốc (đại lục) Loại cáp quang Vô hình Từ Nhà máy sợi TTI Màu cáp trắng Chiều dài Độ dài tùy chỉnh Đường kính c... Đọc thêm
2020-07-15 11:06:38
Trung Quốc Dây cáp quang chống nước ODVA-LC duplex IP67 nhà máy sản xuất

Dây cáp quang chống nước ODVA-LC duplex IP67

Dây cáp quang chống nước ODVA -LC duplex IP67 Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Thâm Quyến, Trung Quốc (Đại lục) Loại sợi quang: SM, OM1, OM2, OM3, OM4 Số mô hình: ODVA Màu cáp: Đen Chiều dài: Chiều dài tùy chỉnh Đư... Đọc thêm
2020-06-30 18:23:20
Trung Quốc Cáp quang bọc thép trong nhà / ngoài trời chống chuột nhà máy sản xuất

Cáp quang bọc thép trong nhà / ngoài trời chống chuột

Cáp quang bọc thép trong nhà / ngoài trời Cáp quang chống chuột cắn Cáp bọc thép Nhà sản xuất dây cáp quang bọc thép Mô tả dây Patch: Fiber optic patch cord and pigtail can connect with different types of ... Đọc thêm
2020-06-23 16:22:58
Trung Quốc LC-SC Single Mode1.6mm, 2.0mm, 3.0mm Dây cáp quang nhà máy sản xuất

LC-SC Single Mode1.6mm, 2.0mm, 3.0mm Dây cáp quang

LC-SC Cáp nối sợi quang kép Dây đơn Chế độ sợi quang dẫn 1.6mm, 2.0mm, 3.0mm Sự miêu tả: Một sợi dây cáp quang được chế tạo từ lõi có chỉ số khúc xạ cao, được bao quanh bởi một lớp phủ có chỉ số khúc xạ thấp, đ... Đọc thêm
2020-06-11 13:54:24
Trung Quốc Cáp đột phá 0.9mm / 2.0mm Cáp 24 lõi SM SC-LC nhà máy sản xuất

Cáp đột phá 0.9mm / 2.0mm Cáp 24 lõi SM SC-LC

Cáp đột phá 24 Core SM SC-LC Cáp kết thúc trước 0,9mm / 2.0mm Đặc trưng 1.CE, RoHS, ISO 9001 2. Độ tin cậy cao, mất chèn thấp Nhà sản xuất 3.100% 4.IL = 55đ 5. đầy đủ thử nghiệm cho tất cả các sản phẩm khách h... Đọc thêm
2020-06-11 13:54:24
Trung Quốc Đầu nối cáp đa sợi 0.9mm, 2.0mm SC / LC / FC / ST / MTRJ nhà máy sản xuất

Đầu nối cáp đa sợi 0.9mm, 2.0mm SC / LC / FC / ST / MTRJ

Tập quán cáp đứt 2-144 Lõi cáp kết thúc trước Dải trên các đầu nối 0.9mm, 2.0 / SC / LC / FC / ST / MTRJ Đặc trưng 1.CE, RoHS, ISO 9001 2. Độ tin cậy cao, mất chèn thấp Nhà sản xuất 3.100% 4.IL = 55đ 5. đầy đủ ... Đọc thêm
2020-06-11 13:54:23
Trung Quốc Dây cáp quang sợi thủy tinh FC đến LC duplex 1-144 Nhiều sợi tuân thủ RoHS nhà máy sản xuất

Dây cáp quang sợi thủy tinh FC đến LC duplex 1-144 Nhiều sợi tuân thủ RoHS

FC To LC duplex Chế độ đa dây OM3 50/125 Dây cáp quang với Aqua TTI cung cấp một lựa chọn đầy đủ các cụm cáp quang FC LC, các cáp quang LC-FC này bao gồm các loại chế độ đơn và đa chế độ trong các phiên bản đơn ... Đọc thêm
2020-06-11 13:50:59
Trung Quốc OM3 50/125 Sợi dây cáp quang FC đến SC song công nhiều chế độ / sợi với Aqua nhà máy sản xuất

OM3 50/125 Sợi dây cáp quang FC đến SC song công nhiều chế độ / sợi với Aqua

FC To SC duplex Chế độ đa dây OM3 50/125 Dây cáp quang với Aqua TTI cung cấp một lựa chọn đầy đủ các cụm cáp quang FC SC, các cáp quang SC-FC này bao gồm các loại chế độ đơn và đa chế độ trong các phiên bản đơn ... Đọc thêm
2020-06-11 13:50:59
Trung Quốc Cáp chèn sợi quang mất nhiều nút cáp MM 62,5 OM1 LC đến loại LC nhà máy sản xuất

Cáp chèn sợi quang mất nhiều nút cáp MM 62,5 OM1 LC đến loại LC

Cáp quang đôi Multimode MM Cáp quang 62 62 OM1 LC đến LC TTI cung cấp một lựa chọn đầy đủ các cụm cáp quang LC LC, các cáp sợi LC-LC này bao gồm các loại chế độ đơn và đa chế độ trong các phiên bản đơn giản và ... Đọc thêm
2020-06-11 13:50:59
Trung Quốc SC Cáp LC Cáp quang Cáp dây MM 62,5 OM1 Các loại sợi khác nhau PVC LSZH nhà máy sản xuất

SC Cáp LC Cáp quang Cáp dây MM 62,5 OM1 Các loại sợi khác nhau PVC LSZH

Cáp quang đôi Multimode MM 62.5 OM1 SC đến cáp quang LC TTI cung cấp một lựa chọn đầy đủ các cụm cáp quang FC FC, các cáp quang FC-FC này bao gồm các loại chế độ đơn và đa chế độ trong các phiên bản đơn giản và ... Đọc thêm
2020-06-11 13:50:59
Page 1 of 18|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|