Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBảng vá MPO

Bộ điều hợp sợi quang 32 lõi SC MP Patch Patch cho viễn thông

Bộ điều hợp sợi quang 32 lõi SC MP Patch Patch cho viễn thông

32 Core SC Optical Fiber Adapter MPO Patch Panel For Telecommunication

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: CE / ROHS
Số mô hình: PP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 miếng
Giá bán: USD 12.5-13.2 / Piece
chi tiết đóng gói: Hộp
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, D / A, D / P, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 1000 miếng / tuần
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: bảng vá lỗi Kiểu: SC
Cốt lõi: 32 lõi Vật chất: ABS
ứng dụng: viễn thông Giấy chứng nhận: CE CE
Màu: Trắng / đen Kích thước: Đứng
Điểm nổi bật:

optical patch panel

,

network patch panel

Bảng vá bộ điều hợp sợi quang 32 lõi SC cho viễn thông

Tính năng một

Thiết kế khay trượt

Giải pháp FTTH FTTX

Dễ dàng cài đặt và vận hành

Cấu trúc tiêu chuẩn 19 ''

Tính năng hai

Có sẵn để cài đặt bộ điều hợp FC / SC / ST / LC

Được làm bằng thép cán nguội, nhựa trải tĩnh, kích thước nhỏ và tinh tế và dễ vận hành
- Hộp được gắn Rack, thuận tiện cho việc lắp đặt và tháo dỡ;
- Khay nối có thể được xếp chồng lên nhau, linh hoạt để xoay;
- Bán kính đường cong của các sợi giáo được cuộn phải được đảm bảo trên 37,5mm trong khay nối;
- Hộp có cấu trúc độc đáo, bố trí hợp lý và có đủ chỗ để hoạt động
- Vòng đệm kẹp điều chỉnh và cấu hình gia cố, có thể điều chỉnh các kích cỡ khác nhau của cáp một cách linh hoạt để
đảm bảo các dây cáp được kẹp chặt;
- Loại trong nhà có hiệu suất bịt kín tuyệt vời, có thể ngăn nước xâm nhập hiệu quả;

Ứng dụng

Trung tâm dữ liệu LAN / SAN

Vòng thuê bao viễn thông

Chất xơ đến nhà (FTTH)

Hệ thống dây cáp mật độ cao

Thiết bị và thiết bị tích hợp cao

Kiểu 12MS-6 12MS-12 12ML-6 24ML-6
Loại sợi SM, MM, OM3, OM4
Đếm sợi 12 12 12 24
Số lượng bộ điều hợp cho mỗi bảng 6 12 6 6
Bộ chuyển đổi phía trước SC song công SC đơn giản LC song công LC Quad
Bộ chuyển đổi màu phía trước Màu xanh, màu be, màu nước, màu tím
Bộ điều hợp loại Quay lại MPO / MTP
Bộ chuyển đổi màu trở lại Đen

Chi tiết liên lạc
Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

Người liên hệ: vicky

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác