Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Sợi quang Ferrule

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Khách hàng đánh giá
Chất lượng tốt, đúng giờ dẫn! Nhà cung cấp đáng tin cậy!

—— Ruben Martin

Sản phẩm rất đẹp và sửa chữa tốt với thiết bị của tôi. Mong đợi sự hợp tác tiếp theo của chúng tôi.

—— Rasa Zarske

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang Ferrule

(12)
Trung Quốc Đa sợi quang Ferrule Singlemode Multimode cho đầu nối LC / SC / ST / FC nhà máy sản xuất

Đa sợi quang Ferrule Singlemode Multimode cho đầu nối LC / SC / ST / FC

Sợi thủy tinh có sợi quang 1,25mm / 2,5mm Singlemode hoặc Multimode cho LC / SC / ST / FC / Connector Đặc điểm kỹ thuật: Đường kính ngoài: (1.2499 ± 0.0005) mm Đường kính trong: (0,125 + 0,001 / -0) mm Độ lệch ... Read More
2019-07-25 11:44:20
Trung Quốc SC APC / UPC / PC Thiết bị kết nối sợi quang nhà máy sản xuất

SC APC / UPC / PC Thiết bị kết nối sợi quang

SC APC / UPC / PC kim loại Đầu nối ferrules sợi quang Sự miêu tả Một ferrule là một hình trụ dài được gắn ở đầu sợi và hoạt động như một công cụ căn chỉnh sợi để đảm bảo các kết nối sợi quang với một cáp khác v... Read More
2018-01-11 14:45:08
Trung Quốc Gạch Singlemode / Multimode MU sợi quang cho viễn thông nhà máy sản xuất

Gạch Singlemode / Multimode MU sợi quang cho viễn thông

Gạch Singlemode / Multimode MU sợi quang cho viễn thông Chi tiết nhanh: Tên: MU sợi Ferrule Loại: Tiêu chuẩn, Góc, Bước Chất liệu: Gạch / Zirconia, Kim loại Ferrule End-face: UPC APC Đường kính ngoài: φ2,5mm ... Read More
2017-01-16 13:50:45
Trung Quốc Gạch / Zirconia UPC APC Sợi quang Ferrule với tính phổ biến tốt nhà máy sản xuất

Gạch / Zirconia UPC APC Sợi quang Ferrule với tính phổ biến tốt

Gạch / Zirconia UPC APC Sợi quang Ferrule với tính phổ biến tốt Chi tiết nhanh: Tên: MU sợi Ferrule Chế độ: Đa chế độ Snglemode Chất liệu: Gạch / Zirconia, Kim loại Ferrule End-face: UPC APC Loại: Tiêu chuẩn, G... Read More
2017-01-16 13:50:45
Trung Quốc Kim loại SM MM LC Sợi quang Ferrule với PC UPC APC End - mặt nhà máy sản xuất

Kim loại SM MM LC Sợi quang Ferrule với PC UPC APC End - mặt

Kim loại SM MM LC Sợi quang Ferrule với PC UPC APC End - mặt Chi tiết nhanh: Tên: LC Ferrule Chế độ: SM MM Loại: Tiêu chuẩn, Góc, Bước Chất liệu: Gạch / Zirconia, Kim loại Ferrule End-face: UPC APC Đường kính ... Read More
2017-01-16 13:50:45
Trung Quốc Sợi quang / gốm APC ferrule cho SM SC Connector nhà máy sản xuất

Sợi quang / gốm APC ferrule cho SM SC Connector

Sợi quang / gốm APC ferrule cho SM SC Connector Chi tiết nhanh: Tên: Sợi Ferrule Loại: Bước Chất liệu: Gạch / Zirconia, Kim loại Độ ổn định cao Phổ biến thuận lợi Cấu hình chính xác cao Xuất xứ nguyên liệu: Nh... Read More
2017-01-16 13:50:45
Trung Quốc Chế độ đơn Bước góc Ferrule với mặt bích, độ ổn định cao nhà máy sản xuất

Chế độ đơn Bước góc Ferrule với mặt bích, độ ổn định cao

Chế độ đơn Bước góc Ferrule với mặt bích, độ ổn định cao Chi tiết nhanh: Tên: Sợi quang Ferrule Loại: Tiêu chuẩn, Góc, Bước Chất liệu: Gạch / Zirconia, Kim loại Chế độ: Chế độ đơn Ferrule End-face: APC Đường k... Read More
2017-01-16 13:50:45
Trung Quốc UPC sợi quang cho giao tiếp mạng dữ liệu, tiêu chuẩn / góc / bước nhà máy sản xuất

UPC sợi quang cho giao tiếp mạng dữ liệu, tiêu chuẩn / góc / bước

UPC sợi quang cho giao tiếp mạng dữ liệu, tiêu chuẩn / góc / bước Chi tiết nhanh: Tên: Sợi quang Ferrule Chế độ: SM MM Ferrule End-face: UPC Loại: Tiêu chuẩn, Góc, Bước Chất liệu: Gạch / Zirconia, Kim loại Đư... Read More
2017-01-16 13:50:45
Trung Quốc Gạch / Zirconia, Ferrule sợi quang đa kim loại cho LAN / WAN nhà máy sản xuất

Gạch / Zirconia, Ferrule sợi quang đa kim loại cho LAN / WAN

Gạch / Zirconia, Ferrule sợi quang đa kim loại cho LAN / WAN Chi tiết nhanh: Tên: MM sợi quang Ferrule Ferrule End-face: PC UPC Chế độ: Đa chế độ Chất liệu: Gạch / Zirconia, Kim loại Đường kính ngoài: φ2,5mm ... Read More
2017-01-16 13:50:45
Trung Quốc Đầu nối cáp quang bị mất chèn thấp với PC UPC APC End - face nhà máy sản xuất

Đầu nối cáp quang bị mất chèn thấp với PC UPC APC End - face

Đầu nối cáp quang bị mất chèn thấp với PC UPC APC End Chi tiết nhanh: Tên: FPCule sợi quang UPC APC Singlemode Chất liệu: Gạch / Zirconia, Kim loại Đường kính ngoài: φ2,5mm (FC / SC / ST), .251,25mm (LC / MU) ... Read More
2017-01-16 13:50:45
Page 1 of 2|< 1 2 >|