Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Sợi quang Pigtail

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Khách hàng đánh giá
Chất lượng tốt, đúng giờ dẫn! Nhà cung cấp đáng tin cậy!

—— Ruben Martin

Sản phẩm rất đẹp và sửa chữa tốt với thiết bị của tôi. Mong đợi sự hợp tác tiếp theo của chúng tôi.

—— Rasa Zarske

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang Pigtail

(66)
Trung Quốc 0,9mm SM G652D G657A SC / APC SC / UPC PVC / LSZH 1M / 1.5M / 3M Sợi quang nhà máy sản xuất

0,9mm SM G652D G657A SC / APC SC / UPC PVC / LSZH 1M / 1.5M / 3M Sợi quang

0,9mm SM G652D G657A SC / APC SC / UPC Sợi quang Pigtail PVC / LSZH 1M / 1.5M / 3M Chi tiết nhanh: Cáp bọc: PVC, LSZH, OFNP, OFNR Màu cáp: Vàng, Cam, Thủy, Trắng, Đỏ, Xanh lục, 12 màu Mất chèn: ≤0,2dB cho SM, 0... Đọc thêm
2020-06-11 13:57:22
Trung Quốc FC / APC UPC-FC / APC UPC Sợi quang Sợi đuôi lợn Chế độ đơn Vàng OTDR Pigatil 3.0mm LSZH nhà máy sản xuất

FC / APC UPC-FC / APC UPC Sợi quang Sợi đuôi lợn Chế độ đơn Vàng OTDR Pigatil 3.0mm LSZH

FC / APC UPC-FC / APC UPC Dây cáp quang Singlemode Vàng OTDR Pigatil 3.0mm LSZH TTI Chúng tôi cung cấp bím tóc sợi FC, với giá cả rất cạnh tranh. Chúng tôi cung cấp 3 phiên bản sợi chính bao gồm chế độ đơn 9 / ... Đọc thêm
2019-07-25 16:04:21
Trung Quốc Singlemode 9/125 Sợi Pigtails Patch Dây LC APC Kết nối 3 năm Bảo hành nhà máy sản xuất

Singlemode 9/125 Sợi Pigtails Patch Dây LC APC Kết nối 3 năm Bảo hành

Singlemode 9/125 Sợi quang Pigtail Đa lõi LC APC Đầu nối sợi quang một sự mô tả 1: Có sẵn trong tất cả các loại đầu nối, cụm đuôi heo sợi quang Century có sẵn trong các mảng 6 và 12 sợi được mã hóa màu, cắt ... Đọc thêm
2019-07-25 16:00:26
Trung Quốc LC APC Connector Chế độ đơn Sợi Pigtails Đa lõi cho Mạng Truyền thông nhà máy sản xuất

LC APC Connector Chế độ đơn Sợi Pigtails Đa lõi cho Mạng Truyền thông

Sợi tóc ngoài trời sợi quang LC APC Đầu nối sợi quang đa lõi 1) Tính năng a: Mất chèn thấp và tổn thất cao b: Độ bền cơ học tuyệt vời c: Độ tin cậy và ổn định cao d: Tốt về độ lặp lại và khả năng trao đổi 2) ... Đọc thêm
2019-07-25 15:58:55
Trung Quốc MPO / APC - LC / UPC 12 Lõi cáp quang sợi quang nhà máy sản xuất

MPO / APC - LC / UPC 12 Lõi cáp quang sợi quang

MPO / APC - LC / APC Singlemode Dây cáp quang 12 lõi Tính năng, đặc điểm: Đẩy chốt kéo Lắp ráp dễ dàng, không cần dụng cụ uốn Căn chỉnh đạt được với chân hướng dẫn chính xác cao Được thiết kế cho các ứng dụng ... Đọc thêm
2019-07-18 14:58:04
Trung Quốc Singlemode Sợi quang Pigtail 12 Cores Simplex ST Độ bền cơ học tuyệt vời nhà máy sản xuất

Singlemode Sợi quang Pigtail 12 Cores Simplex ST Độ bền cơ học tuyệt vời

Singlemode sợi quang pigtail 12 lõi Simplex ST Độ bền cơ học tuyệt vời Sợi quang Pigtail Mô tả: Sợi Pigtails là sợi quang ngắn được gắn vĩnh viễn vào nguồn, máy dò hoặc thiết bị sợi quang khác ở một đầu và đầu ... Đọc thêm
2019-07-16 17:58:23
Trung Quốc Độ tin cậy cao Sợi quang Pigtail Simplex Multi - Sợi ST Mất chèn thấp nhà máy sản xuất

Độ tin cậy cao Sợi quang Pigtail Simplex Multi - Sợi ST Mất chèn thấp

Singlemode Sợi quang Pigtail Simplex ST Độ bền cơ học tuyệt vời Sợi quang Pigtail Mô tả: Sợi Pigtails là sợi quang ngắn được gắn vĩnh viễn vào nguồn, máy dò hoặc thiết bị sợi quang khác ở một đầu và đầu nối ... Đọc thêm
2019-07-16 17:58:22
Trung Quốc Simplex Pigtail Cáp quang, LC Multimode Fiber Pigtail Độ ổn định cao nhà máy sản xuất

Simplex Pigtail Cáp quang, LC Multimode Fiber Pigtail Độ ổn định cao

Nhà máy Trung Quốc cho Simplex Pigtail Sợi quang đa sợi LC sợi đuôi lợn Mô tả: Sợi Pigtails là sợi quang ngắn được gắn vĩnh viễn vào nguồn, máy dò hoặc thiết bị sợi quang khác ở một đầu và đầu nối quang ở đầu ... Đọc thêm
2019-07-16 17:58:22
Trung Quốc Kiểu tóc đa sợi quang Pigtail Simplex LC SC FC ST Độ bền cơ học tuyệt vời nhà máy sản xuất

Kiểu tóc đa sợi quang Pigtail Simplex LC SC FC ST Độ bền cơ học tuyệt vời

Simplex Pigtail sợi quang LC SC FC ST pigtail sợi đa mode Sự miêu tả: Sợi Pigtails là sợi quang ngắn được gắn vĩnh viễn vào nguồn, máy dò hoặc thiết bị sợi quang khác ở một đầu và đầu nối quang ở đầu kia. Tính ... Đọc thêm
2019-07-16 17:58:22
Trung Quốc Singlemode Jumper Sợi quang Pigtail Simplex LC SC FC ST Kết nối cho các cặp vợ chồng nhà máy sản xuất

Singlemode Jumper Sợi quang Pigtail Simplex LC SC FC ST Kết nối cho các cặp vợ chồng

Simplex Pigtail sợi quang LC SC FC ST Singlemode Jumper Bím tóc cho các cặp vợ chồng Chúng tôi cung cấp SC / APC Single mode 6 Pack Multi Color Fiber Optic Pigtails với mức giá cạnh tranh. Lý tưởng cho nối nhi... Đọc thêm
2019-07-16 17:58:21
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|