Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Bộ chia sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Khách hàng đánh giá
Chất lượng tốt, đúng giờ dẫn! Nhà cung cấp đáng tin cậy!

—— Ruben Martin

Sản phẩm rất đẹp và sửa chữa tốt với thiết bị của tôi. Mong đợi sự hợp tác tiếp theo của chúng tôi.

—— Rasa Zarske

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chia sợi quang

(62)
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu âm thanh quang học cấp độ PLC phù hợp với bước sóng 1260 ~ 1650 nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu âm thanh quang học cấp độ PLC phù hợp với bước sóng 1260 ~ 1650

Bộ chuyển đổi sợi quang PLC cấp độ viễn thông phù hợp với bước sóng 1260 ~ 1650 1: Tính năng Cơ khí tuyệt vời Độ tin cậy và ổn định cao Mất phụ thuộc phân cực thấp Độ đồng đều tốt và mất chèn thấp 2: Ứng dụng H... Đọc thêm
2019-07-25 15:55:27
Trung Quốc Bộ chia sợi quang PLC UPC / APC Ba Lan Mô-đun ABS tùy chỉnh nhà máy sản xuất

Bộ chia sợi quang PLC UPC / APC Ba Lan Mô-đun ABS tùy chỉnh

Thông số kỹ thuật (1XN): Cấu hình cổng 1X 2 1X 4 1X8 1X 16 1X 32 1X 64 Bước sóng hoạt động (nm) 1260 ~ 1650 Mất chèn (dB) Điển hình 3 . 5 6 . số 8 1 0 . 2 1 3 . 1 1 6 . 2 20 . 2 Tối đa 4 . 0 7 . 4 1 0 . 5 1 3 . ... Đọc thêm
2019-07-18 15:10:09
Trung Quốc Bộ chia sợi quang FBT Singlemode SC UPC 1X2 1X4 1X8 1X16 Gói ống thép / ABS nhà máy sản xuất

Bộ chia sợi quang FBT Singlemode SC UPC 1X2 1X4 1X8 1X16 Gói ống thép / ABS

Bộ chia sợi quang FBT Singlemode SC UPC 1X2 1X4 1X8 1X16 Gói ống thép và Gói ABS FBT Fiber Optic Splitter là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ Băng keo hợp nhất 1: Tính ... Đọc thêm
2019-07-18 15:08:28
Trung Quốc Bộ tách sợi quang FBT 1X2 2x2 PLC 1310 / 1550nm Loại 0.9mm ABS cho hệ thống FTTX nhà máy sản xuất

Bộ tách sợi quang FBT 1X2 2x2 PLC 1310 / 1550nm Loại 0.9mm ABS cho hệ thống FTTX

Bộ chia sợi quang FBT 1X2 2x2 1310 / 1550nm Tỷ lệ loại 0,9mm ABS 30: 70/60: 40/50: 50 cho hệ thống FTTX bộ chia chi tiết nhanh: Tên: Bộ chia PLC Loại: 1 × 2, 2x2 Chế độ: Singlemode Loại sợi: G652D, G657A1, ... Đọc thêm
2019-07-16 17:45:55
Trung Quốc Bộ chia sợi quang loại ống thép 1/8 1/4 1/2 0.9mm Với đầu nối AP / SC / UPC nhà máy sản xuất

Bộ chia sợi quang loại ống thép 1/8 1/4 1/2 0.9mm Với đầu nối AP / SC / UPC

Bộ chia sợi quang loại ống thép 1/8 1/4 1/2 0.9mm với đầu nối AP / SC / UPC bộ chia plc Chi tiết nhanh: Tên: Bộ chia PLC Loại: 1 × 2, 1 × 4, 1 × 8, 1 × 16, 1 × 32, 1 × 64 Chế độ: Singlemode Loại sợi: G652D, ... Đọc thêm
2019-07-16 17:45:55
Trung Quốc Bộ chia âm thanh quang loại ống thép 1x8 1x2 0.9mm với đầu nối AP / SC / UPC nhà máy sản xuất

Bộ chia âm thanh quang loại ống thép 1x8 1x2 0.9mm với đầu nối AP / SC / UPC

Bộ chia âm thanh quang loại ống 1x8 1x2 0,9mm với đầu nối AP / SC / UPC bộ chia plc Chi tiết nhanh: Tên: Bộ chia PLC Loại: 1 × 2, 1 × 4, 1 × 8, 1 × 16, 1 × 32, 1 × 64 Chế độ: Singlemode Loại sợi: G652D, G657A1, ... Đọc thêm
2019-07-10 17:47:53
Trung Quốc Bộ tách sợi quang FBT 1X2 2x2 1310 / 1550nm Loại ống 0,9mm cho hệ thống FTTX nhà máy sản xuất

Bộ tách sợi quang FBT 1X2 2x2 1310 / 1550nm Loại ống 0,9mm cho hệ thống FTTX

Bộ chia tách sợi quang FBT 1X2 2x2: 50/50 ~ 95/5, 1310/1550nm, loại ống thép 0.9mm bộ chia chi tiết nhanh: Tên: Bộ chia PLC Loại: 1 × 2, 2x2 Chế độ: Singlemode Loại sợi: G652D, G657A1, G657A2 Áo khoác cáp: PVC, ... Đọc thêm
2019-07-10 10:15:36
Trung Quốc Bộ tách âm thanh quang loại ống thép 1x4 0.9mm với đầu nối AP / SC / UPC nhà máy sản xuất

Bộ tách âm thanh quang loại ống thép 1x4 0.9mm với đầu nối AP / SC / UPC

1x4 0.9mm Loại ống sợi quang PLC Splitter với đầu nối AP / SC / UPC bộ chia plc Chi tiết nhanh: Tên: Bộ chia PLC Loại: 1 × 2, 1 × 4, 1 × 8, 1 × 16, 1 × 32, 1 × 64 Chế độ: Singlemode Loại sợi: G652D, G657A1, ... Đọc thêm
2019-06-12 16:09:18
Trung Quốc Bộ chia sợi quang PLC loại ABS Ứng dụng hệ thống Singlemode 1X2 FTTX nhà máy sản xuất

Bộ chia sợi quang PLC loại ABS Ứng dụng hệ thống Singlemode 1X2 FTTX

Sợi quang PLC Splitter Loại ABS PLC Splitter Singlemode 1X2 với đầu nối SC APC bộ chia plc Chi tiết nhanh: Tên: Bộ chia PLC Loại: 1 × 2, 1 × 4, 1 × 8, 1 × 16, 1 × 32, 1 × 64 Chế độ: Singlemode Loại sợi: G652D, ... Đọc thêm
2019-06-12 16:09:18
Trung Quốc Bộ chia cáp quang loại ống thép 1x2 không có đầu nối Chiều dài tùy chỉnh nhà máy sản xuất

Bộ chia cáp quang loại ống thép 1x2 không có đầu nối Chiều dài tùy chỉnh

1x2 Ống thép loại 0,9mm Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC không có đầu nối bộ chia plc Chi tiết nhanh: Tên: Bộ chia PLC Loại: 1 × 2, 1 × 4, 1 × 8, 1 × 16, 1 × 32, 1 × 64 Chế độ: Singlemode Loại sợi: G652D, G657A1, ... Đọc thêm
2019-06-12 16:09:18
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|