• Sợi quang Pigtail đơn chế độ Áo khoác LSZH màu vàng 3.0mm
  • Sợi quang Pigtail đơn chế độ Áo khoác LSZH màu vàng 3.0mm
Sợi quang Pigtail đơn chế độ Áo khoác LSZH màu vàng 3.0mm

Sợi quang Pigtail đơn chế độ Áo khoác LSZH màu vàng 3.0mm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: CE / ROHS
Số mô hình: FC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Hộp
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, D / A, D / P, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 5000 miếng / ngày
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Bím tóc sợi quang Kiểu: FC
đánh bóng: APC PC UPC Chất xơ: Chế độ đơn (SM) / Đa chế độ (MM)
Màu sắc: Màu vàng cam Acqa màu hồng Đường kính: 0,9mm, 2mm, 3mm
Áo khoác: PVC LSZH Cốt lõi: SInglecore hoặc Multicore
Vật chất: ABS Ứng dụng: Mạng
Điểm nổi bật:

pigtail đơn mode

,

pigtail sợi quang

Mô tả sản phẩm

Sợi quang Pigtail đơn chế độ Áo khoác LSZH màu vàng 3.0mm

Sợi quang Bím tóc đơn mode Áo khoác LSZH màu vàng 3.0mm

Bím tóc sợi quang

Chúng tôi cung cấp bím tóc cáp quang FC, với giá cả rất cạnh tranh.Chúng tôi cung cấp 3 phiên bản sợi sơ cấp bao gồm chế độ đơn 9 / 125um, loại đa chế độ 62,5 / 125 và loại OM3 10Gb 50um, Các bím sợi này có đầu nối FC cao cấp và với cáp đường kính ngoài 0,9mm điển hình.Bím tóc đơn giản và bím tóc hai mặt có sẵn, với màu cáp khác nhau, đường kính cáp và loại áo khoác tùy chọn.
Đặc điểm của Bím tóc sợi quang đơn mode FC / UPC:
1) Đánh bóng PC, APC, UPC, SPC tiêu chuẩn vượt trội;
2) Kiểm tra 100% quang học: Suy hao chèn: ≤0.3 (PC);≤0,2 (APC);≤0,2 (UPC);≤0,3 (SPC);
3) Kiểm tra 100% quang học: Mất mát trở lại: ≥45 (PC);≥60 (APC);≥55 (UPC);≥50 (SPC);
4) cáp φ0,9mm, φ2,0mm, φ3,0mm tùy chọn;
5) Chế độ đơn (9/125) hoặc đa chế độ (50/125 hoặc 62,5 / 125) có sẵn sợi;
6) Tùy chọn kết nối FC, SC, LC, MU, ST, MT-RJ, v.v.
7) Có sẵn đầu nối đơn giản và song công;8) Khả năng trao đổi tốt và độ bền tốt;
9) Có sẵn trong chùm sợi, ruy băng quạt ra, có sẵn bím tóc;
10) Đáp ứng các tiêu chuẩn ISO9001, ROHS và Bell core GR 326-core;
11) Thông số kỹ thuật tùy chỉnh được hoan nghênh.

 

Bím tóc sợi quangĐặc trưng:

Cáp Pigtail sợi quang FC có sẵn ở cả hai phiên bản chế độ đơn và đa chế độ, và hoàn toàn có thể tương thích với các sản phẩm NTT-FC.Nó bao gồm các loại đánh bóng khác nhau.Chẳng hạn như FC / PC singlemode simplex hoặc duplex, FC / APC singlemode simplex hoặc duplex, FC / PC multimode simplex hoặc duplex.

Cả hai phiên bản “singlemode simplex hoặc duplex” và “multimode simplex hoặc duplex” FC sợi quang Pigtail đi kèm với một chân sắt zirconia gốm với cấu hình PC được đánh bóng trước và đầu hình cầu lồi.Teleweaver cung cấp dây FC có thể điều chỉnh Patch với điều chỉnh bốn vị trí cho các ứng dụng yêu cầu căn chỉnh sợi chính xác.Pigtail FC / PM được thiết kế đặc biệt có sẵn để sử dụng với Sợi quang duy trì phân cực.FC Fiber Pigtail rất phổ biến trong sản xuất cáp nối sợi FC và làm bím tóc bằng sợi FC.

 

Bím tóc sợi quangCác ứng dụng:

Mạng truy cập quang

Mạng xử lý dữ liệu

Cài đặt chuẩn xác

Mạng viễn thông

Mạng truyền thông cáp quang

CATV, LAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường

 

Bím tóc sợi quangSự chỉ rõ:

Tham số Chế độ đơn Đa chế độ
Căn bản Đầu nối sợi quang FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ, MPO
Ferrule End-face máy tính UPC APC UPC
Mất đoạn chèn ≤0,2dB ≤0,2dB ≤0.3dB ≤0.3bB
Trả lại mất mát ≥50dB ≥55dB ≥60dB ≥35dB
Đặc điểm kỹ thuật Ferrule gốm Độ lệch đồng tâm 125,5um: <= 1um Độ lệch đồng tâm 127um: <= 3um
Chất xơ phù hợp 9 / 125um 50 / 125um, 62,5 / 125um
Hình học mặt cuối Bán kính cong 7 ~ 25mm 5 ~ 12mm N / A
Chất xơ ≤50nm ≤100nm N / A
Chất xơ bị cắt ≤100nm ≤100nm N / A
Độ lệch đỉnh ≤50um
Cơ khí Khả năng trao đổi ≤0,2dB
Xịt muối ≤0.1dB
Rơi vãi ≤0,2dB (1,5M, 5 giọt)
Rung động IL ≤0,2dB (550Hz, 1,5mm)
Độ lặp lại ≤ 0,1dB (1000 lần)
Độ bền > 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C