• FBT Fiber Optic Splitter Singlemode SC UPC 1X2 1X4 1X8 1X16 Steel Tube / ABS Package
    • FBT Fiber Optic Splitter Singlemode SC UPC 1X2 1X4 1X8 1X16 Steel Tube / ABS Package
  • FBT Fiber Optic Splitter Singlemode SC UPC 1X2 1X4 1X8 1X16 Steel Tube / ABS Package

    Bộ chia sợi quang FBT Singlemode SC UPC 1X2 1X4 1X8 1X16 Gói ống thép / ABS

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: OEM
    Chứng nhận: CE/ISO9001
    Số mô hình: Bộ chia sợi quang FBT

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
    Giá bán: 2.45usd/pcs~2.95usd/pcs
    chi tiết đóng gói: Túi PE
    Thời gian giao hàng: 5-7 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Paypal
    Khả năng cung cấp: 2000 chiếc / ngày
    Liên hệ với bây giờ

    Thông tin chi tiết

    Tên sản phẩm: Bộ chia cáp quang FBT Bước sóng operationg: 1310/1490/1550
    Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 85 Trọn gói: ống thép và ABS
    Số lượng sợi: 1x2 / 1x4 / 1x8 / 1x16 / 1x32 Bảo hành: 10 năm
    Điểm nổi bật:

    optical cable splitter

    ,

    optical fiber splitter

    Mô tả sản phẩm

    Bộ chia sợi quang FBT Singlemode SC UPC 1X2 1X4 1X8 1X16 Gói ống thép và Gói ABS

    FBT Fiber Optic Splitter là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ Băng keo hợp nhất

    1: Tính năng

    Mất mát thấp

    Tỷ lệ khớp khác nhau

    Môi trường ổn định

    Singlemode và multimode có sẵn

    2: Ứng dụng

    Viễn thông đường dài

    Hệ thống CATV & cảm biến sợi quang

    Hệ thống thông tin sợi quang

    Mạng lưới khu vực địa phương

    3: Đặc điểm kỹ thuật

    Thông số 1X2 1X4 1X8 1X16 1X32
    Bước sóng hoạt động (nm) 1310/1490/1550
    Loại sợi G657A1 hoặc khách hàng chỉ định
    Mất chèn (db) (Lớp P / S) 3,8 / 4.0 7.1 / 7.3 10,2 / 10,5 13,5 / 13,7 17/17.4
    Mất tính đồng nhất (db) 0,4 0,6 0,8 1.2 1,5
    Mất phân cực phụ thuộc (db) 0,2 0,2 0,2 0,25 0,3
    Mất trả lại (db) (Lớp P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
    Đạo hàm (db) 55 55 55 55 55
    Mất bước sóng phụ thuộc (db) 0,3 0,3 0,3 0,5 0,5
    Nhiệt độ
    Độ ổn định (-40 ~ 85 ℃)
    0,4 0,4 0,4 0,5 0,5
    Nhiệt độ hoạt động (℃)
    Nhiệt độ lưu trữ (℃)
    Kích thước thiết bị (mm) 40X4X4 40X4X4 40X4X4 50X4X4 50X7X4
    Kích thước mô-đun (mm) 100X80X10 100X80X10 100X80X10 120X80X18 140X115X18
    Kích thước mô-đun nhỏ (mm) 50X7X4 50X7X4 50X7X4 60X12X4 80X20X6

    4: Hình ảnh sản phẩm

    5: Thông tin công ty

    6: RFQ

    1.Tại sao chọn TTI FIBER?

    (1) Nhà sản xuất chuyên nghiệp: Thấp moq, mẫu miễn phí có sẵn.

    (2) Đảm bảo chất lượng: Chất lượng cao ổn định.

    (3) Giải pháp khách hàng: Nhanh chóng.

    (4) Giá Win-Win: Tiết kiệm nhiều chi phí, mang lại nhiều lợi ích hơn cho khách hàng.

    2.Bạn có chấp nhận OEM, ODM không?

    Vâng, chúng tôi chấp nhận chúng .

    3. Bạn có thể in logo của chúng tôi không?

    Chắc chắn, LOGO của bạn có thể được in trên hộp hoặc sản phẩm.

    4. Phương thức vận chuyển là gì?

    Chúng tôi chấp nhận tất cả các lô hàng, chẳng hạn như Delievery, vận tải biển, vận tải đường bộ, vận chuyển sân bay.

    5. Thanh toán là gì?

    Chúng tôi chấp nhận tất cả các khoản thanh toán, chẳng hạn như LC, TT, DP, DA, Paypal, Western Union