Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSợi quang Pigtail

SC / APC Pigtail Fibra Quang 6 Sợi SM Nhiều màu 3 mét Chiều dài được chứng nhận RoHS

SC / APC Pigtail Fibra Quang 6 Sợi SM Nhiều màu 3 mét Chiều dài được chứng nhận RoHS

    • SC/APC Pigtail Fibra Optical 6 Fiber SM Multi Color 3 Meters Length ROHS Certificated
    • SC/APC Pigtail Fibra Optical 6 Fiber SM Multi Color 3 Meters Length ROHS Certificated
  • SC/APC Pigtail Fibra Optical 6 Fiber SM Multi Color 3 Meters Length ROHS Certificated

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
    Hàng hiệu: TTI
    Chứng nhận: ROHS, SGS, ISO9001
    Số mô hình: FP-OM1

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20pcs
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: 1 CÁI / Túi PE
    Thời gian giao hàng: 3-5Days
    Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, thanh toán hàng tháng
    Khả năng cung cấp: 7000 chiếc / ngày
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Tên người mẫu: Đuôi cáp quang Đầu nối: SC FC ST LC MPO MU MTRJ D4 SMA ...
    Loại chất xơ: Singlemode, Đa chế độ Số lượng sợi: 1 ~ 144 đa sợi
    Đường kính cáp: 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm Loại cáp: PVC LSZH OFNR OFNP
    Màu: trái cam

    SC / APC Pigtail 6 Fiber SM Multi Color Fiber Pigtails 3 mét

    Chúng tôi cung cấp SC / APC Single mode 6 Pack Multi Color Fiber Optic Pigtails với mức giá cạnh tranh. Lý tưởng cho nối nhiệt hạch.
    Chúng tôi cũng cung cấp bím tóc đặc điểm kỹ thuật tùy chỉnh, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết.

    Các tính năng của bím tóc sợi quang chế độ đơn SC / APC:
    1) Đánh bóng tiêu chuẩn PC, APC, UPC, SPC;
    2) Kiểm tra quang 100%: Mất chèn: 0.3 (PC); .20,2 (APC); .20,2 (UPC); .30.3 (SPC);
    3) Kiểm tra quang 100%: Mất mát trở lại: ≥45 (PC); ≥60 (APC); ≥55 (UPC); ≥50 (SPC);
    4) Cáp 0.9mm, φ2.0mm, φ3.0mm tùy chọn;
    5) Sợi đơn chế độ (9125) hoặc đa chế độ (50/125 hoặc 62.5 / 125) có sẵn;
    6) Đầu nối FC, SC, LC, MU, ST, MT-RJ, v.v.
    7) Có sẵn đầu nối Simplex và duplex;

    8) Khả năng trao đổi tốt và độ bền tốt;
    9) Có sẵn trong bó sợi, quạt băng, đuôi lợn có sẵn;
    10) Đạt tiêu chuẩn lõi ISO, RoHS và Bell GR lõi lõi;
    11) Thông số kỹ thuật tùy chỉnh được hoan nghênh.

    Các ứng dụng của SC / APC Chế độ đơn Sợi bím tóc:
    1) CATV, thiết bị kiểm tra tàu điện ngầm;
    2) Mạng viễn thông;
    3) Mạng cục bộ (LAN);
    4) Mạng diện rộng (WAN);
    5) Cài đặt tiền đề;
    6) Mạng xử lý dữ liệu;
    7) Chấm dứt video và thiết bị hoạt động quân sự.

    Chúng tôi cung cấp cáp quang SC UPC và đầu nối, bộ điều hợp, bộ suy giảm. SC / APC được sử dụng trong đa phương tiện, CATV và cài đặt tiền đề.

    Tính năng, đặc điểm:

    • Đáp ứng các tiêu chuẩn lõi lõi và lõi GR GR 326
    • Cấu hình tùy chỉnh có sẵn mà không phải trả thêm phí
    • Có sẵn trong bó sợi, quạt băng, đuôi lợn có sẵn
    • FC, LC, ST, SC, MTRJ, MU, MPO, D4, SMA tùy chọn
    • Ferrule của mặt cuối: PC, UPC, APC
    • Cáp sợi PVC, LSZH, OFNR, OFNP tùy chọn
    • Nhà máy kiểm tra 100% trước khi giao hàng
    • Mất chèn thấp và mất lợi nhuận cao
    • Hồ sơ kiểm tra nối tiếp và cá nhân

    Các ứng dụng:

    • Thích hợp cho bảng vá sợi quang
    • Mạng viễn thông
    • Mạng cáp quang
    • CATV, LAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường

    Đặc điểm kỹ thuật:

    Tham số Chế độ đơn Đa chế độ
    Căn bản Đầu nối sợi FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ, MPO
    Ferrule End-face PC UPC APC UPC
    Mất chèn .20,2dB .20,2dB ≤0,3dB .20,2bB
    Mất mát trở lại DB50dB ≥55dB ≥60dB ≥35dB
    Đặc điểm kỹ thuật gốm Ferrule Độ lệch đồng tâm 125,5um: <= 1um Độ lệch đồng tâm 127um: <= 3um
    Sợi thích hợp 9 / 125um 50 / 125um, 62,5 / 125um
    Hình học cuối mặt Bán kính cong 7 ~ 25 mm 5 ~ 12 mm Không có
    Chất xơ ≤50nm 100nmnm Không có
    Sợi dưới cắt 100nmnm 100nmnm Không có
    Apex bù ≤50um
    Cơ khí Trao đổi .20,2dB
    Xịt muối ≤0.1dB
    Rơi vãi 0,2dB (1,5M, 5 giọt)
    Rung IL .20,2dB (550Hz, 1,5mm)
    Lặp lại 0,1dB (1000 lần)
    Độ bền > 1000 lần
    Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C

    Thông tin đặt hàng:

    Bước 1: Loại kết nối: SC, LC, ST, FC, MTRJ, MU, MPO , MTP

    Bước 2: Ferrule End-face: PC, UPC hoặc APC

    Bước 3: Loại sợi: Chế độ đơn (SM) hoặc Đa chế độ (MM)

    Bước 4: Lõi cáp: Simplex hoặc duplex

    Bước 5: Đường kính cáp: 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm ...

    Bước 6: Chiều dài cáp: 1, 2, 3 mét hoặc tùy chỉnh

    Bước 7: Loại cáp: PVC, LSZH, OFNR, OFNP

    Bước 8: Màu cáp: Vàng, Cam, Trắng, Xanh, Xanh, Đỏ, ...

    Đang chuyển hàng:

    1. Door to Door: bằng cách chuyển phát nhanh (như DHL, UPS, TNT, FedEx, v.v.)
    2. Sân bay đến sân bay: bằng đường hàng không
    3. Cảng biển đến cảng biển: bằng đường biển (vị trí của chúng tôi Thâm Quyến là một cảng biển.)

    Dịch vụ của chúng tôi:

    1. Sản phẩm OEM tiêu chuẩn và tùy chỉnh từ số lượng nhỏ đến lớn được chào đón.
    2. Tuân thủ ngành công nghiệp môi trường toàn cầu với các tiêu chuẩn RoHS và SGS.
    3. Tất cả các sản phẩm được kiểm tra đầy đủ 100% bởi chuyên môn kỹ thuật của chúng tôi.
    4. Thời gian bảo hành dây vá của chúng tôi là một năm.

    Đóng gói:

    Một mảnh trên mỗi túi PE có nhãn dính (chúng tôi có thể thêm logo của khách hàng vào nhãn.)

    1.Tại sao chọn TTI FIBER?
    (1) Nhà sản xuất chuyên nghiệp: Thấp moq, mẫu miễn phí có sẵn.
    (2) Đảm bảo chất lượng: Chất lượng cao ổn định.
    (3) Giải pháp khách hàng: Nhanh chóng.
    (4) Giá Win-Win: Tiết kiệm nhiều chi phí, mang lại nhiều lợi ích hơn cho khách hàng.

    2.Bạn có chấp nhận OEM, ODM không?
    Vâng, chúng tôi chấp nhận chúng.

    3. Bạn có thể in logo của chúng tôi không?
    Chắc chắn, LOGO của bạn có thể được in trên hộp hoặc sản phẩm.

    4. Phương thức vận chuyển là gì?
    Chúng tôi chấp nhận tất cả các lô hàng, chẳng hạn như Delievery, vận tải biển, vận tải đường bộ, vận chuyển sân bay.

    5. Thanh toán là gì?
    Chúng tôi chấp nhận tất cả các khoản thanh toán, chẳng hạn như LC, TT, DP, DA, Paypal, Western Union, Money Gram.

    Tiếp xúc:

    Yuyan Xie

    Điện thoại / Whatsapp / Wechat / 0086-15675814378

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    Người liên hệ: Yuyan Xie

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác