• Độ tin cậy cao Sợi quang Pigtail Simplex Multi - Sợi ST Mất chèn thấp
  • Độ tin cậy cao Sợi quang Pigtail Simplex Multi - Sợi ST Mất chèn thấp
Độ tin cậy cao Sợi quang Pigtail Simplex Multi - Sợi ST Mất chèn thấp

Độ tin cậy cao Sợi quang Pigtail Simplex Multi - Sợi ST Mất chèn thấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ROHS, SGS, ISO9001
Số mô hình: Kiểm lâm-1

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 1 cái / hộp nhựa
Thời gian giao hàng: 3-5Days
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, thanh toán hàng tháng
Khả năng cung cấp: 7000 chiếc / ngày
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên người mẫu: Đuôi cáp quang Đầu nối: SC FC ST LC MPO MU MTRJ D4 SMA ...
Loại chất xơ: Singlemode, Đa chế độ Số lượng sợi: 1 ~ 144 đa sợi
Đường kính cáp: 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm Loại cáp: PVC LSZH OFNR OFNP
Màu: màu sắc
Điểm nổi bật:

pigtail đơn mode

,

pigtail sợi quang

Mô tả sản phẩm

Độ tin cậy cao Sợi quang Pigtail Simplex Multi - Sợi ST Mất chèn thấp

Singlemode Sợi quang Pigtail Simplex ST Độ bền cơ học tuyệt vời

Sợi quang Pigtail Mô tả:


Sợi Pigtails là sợi quang ngắn được gắn vĩnh viễn vào nguồn, máy dò hoặc thiết bị sợi quang khác ở một đầu và đầu nối quang ở đầu kia.

Tính năng Pigtail sợi quang :

Mất chèn thấp, mất lợi nhuận cao
Độ bền cơ học tuyệt vời
Độ tin cậy và ổn định cao
Tốt trong khả năng lặp lại và khả năng trao đổi


Ứng dụng Pigtail sợi quang :


FTTX + LAN

Kiểm tra trang thiết bị
Viễn thông

CATV sợi quang
Hệ thống thông tin quang

Thông tin đặt hàng sợi quang Pigtail :

Sợi quang
loại trình kết nối Ferrule gốm
Mặt cuối

Đường kính cáp

(mm)

Đơn giản / song công Chế độ đơn
/ Đa chế độ

Chiều dài

(mét)

FC PC / UPC / APC .90,9, Φ2, 3 Đơn giản / song công SM / MM Tùy chỉnh
SC PC / UPC / APC .90,9, Φ2, 3 Đơn giản / song công SM / MM Tùy chỉnh
ST PC / UPC .90,9, Φ2, 3 Đơn giản / song công SM / MM Tùy chỉnh
LC PC / UPC .90,9, Φ2, 3 Đơn giản / song công SM / MM Tùy chỉnh
MU PC / UPC .9 0,9, Φ2 Đơn giản / song công SM / MM Tùy chỉnh
MTRJ PC / UPC .9 0,9, Φ2 Song công SM / MM

Tùy chỉnh

Sợi bao bì sợi quang và giao hàng tận nơi:

Chi tiết đóng gói: Gói cá nhân
Cảng: Thâm Quyến
Thời gian giao hàng: Giao hàng trong 7 ngày sau khi thanh toán

Thông số kỹ thuật Pigtail sợi quang :

Tiêu chuẩn kỹ thuật pigtail cáp quang:
Mất chèn: PC≤ 0,2dB, UPC≤ 0,2dB, APC≤ 0,3dB; Điển hình0,1dB;
Mất mát trở lại: SM PC≥ 50dB, UPC≥ 55dB, APC≥ 65dB;
MM PC≥ 35dB, UPC≥35dB
Khả năng thay thế lẫn nhau: 0,2dB
Xịt muối: 0,2dB
Lặp lại: (1000 lần) ≤ 0,1dB
Rung: (550Hz 1,5mm) ≤ 0,1dB
Nhiệt độ cao: (+85 duy trì 100 giờ) 0,2dB
Nhiệt độ thấp: (-40 duy trì 100 giờ) 0,2dB
Nhiệt độ tròn: (-40 + 85 duy trì 100 giờ) 0,2dB
Độ ẩm: (+ 25 + 65 93 rh 100 giờ) 0,2db
Bù đắp Apex: 0μ m≤ 50μ m
Bán kính cong: 7mm≤ ≤ 25 mm
Loại cáp: Đơn giản, song công, quạt ra;
Loại trình kết nối: LC, SC, FC, ST, MU, MPO, MTRJ, D4, DIN, SMA, FDDI,
ESCON v.v.
Chế độ sợi: SM (chế độ đơn) G652D, G655, G657,
MM (đa chế độ); G651.1 (50/125, 62.5 / 125, 10Gb / s 50/125)

1.Tại sao chọn TTI FIBER?
(1) Nhà sản xuất chuyên nghiệp: Thấp moq, mẫu miễn phí có sẵn.
(2) Đảm bảo chất lượng: Chất lượng cao ổn định.
(3) Giải pháp khách hàng: Nhanh chóng.
(4) Giá Win-Win: Tiết kiệm nhiều chi phí, mang lại nhiều lợi ích hơn cho khách hàng.

2.Bạn có chấp nhận OEM, ODM không?
Vâng, chúng tôi chấp nhận chúng.

3. Bạn có thể in logo của chúng tôi không?
Chắc chắn, LOGO của bạn có thể được in trên hộp hoặc sản phẩm.

4. Phương thức vận chuyển là gì?
Chúng tôi chấp nhận tất cả các lô hàng, chẳng hạn như Delievery, vận tải biển, vận tải đường bộ, vận chuyển sân bay.

5. Thanh toán là gì?
Chúng tôi chấp nhận tất cả các khoản thanh toán, chẳng hạn như LC, TT, DP, DA, Paypal, Western Union, Money Gram.

Tiếp xúc:

Yuyan Xie

Điện thoại / Whatsapp / Wechat / 0086-15675814378