Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmDây cáp quang

CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Dây cáp quang Uniboot với áo khoác Violet LSZH

CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Dây cáp quang Uniboot với áo khoác Violet LSZH

    • CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Uniboot Fiber Optic Patch Cord with Violet LSZH jacket
    • CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Uniboot Fiber Optic Patch Cord with Violet LSZH jacket
    • CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Uniboot Fiber Optic Patch Cord with Violet LSZH jacket
  • CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Uniboot Fiber Optic Patch Cord with Violet LSZH jacket

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc (đại lục
    Hàng hiệu: TTI
    Chứng nhận: ROHS, SGS
    Số mô hình: OM3-LCU

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: 1 cái túi / PE
    Thời gian giao hàng: trong 2-4 ngày
    Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, ký quỹ, PayPal, thanh toán hàng tháng
    Khả năng cung cấp: 7000 chiếc / ngày
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm

    CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Dây cáp quang Uniboot với áo khoác Violet LSZH

    Chi tiết nhanh:

    1. Tên: dây vá Uniboot LC
    2. Màu khởi động: Màu be
    3. Chế độ: OM3, OM4, OS1, OS2, OM1, OM2
    4. Mặt cuối Ferrule: PC, UPC , APC
    5. Lõi cáp: song công
    6. Chiều dài cáp: 1m, 2m, 3 chiều. Tùy chỉnh

    Tính năng, đặc điểm:

    1. Trao đổi tốt
    2. Độ lặp lại tốt
    3. Mất chèn thấp, mất lợi nhuận cao
    4. Mặt sạch và không có vết xước
    5. Nhà máy 100% chất lượng cao đã được kiểm tra
    6. Giao thoa kế sợi 3D có sẵn

    Các ứng dụng:

    1. Mạng viễn thông
    2. Mạng cáp quang
    3. CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường
    4. Mạng truy cập quang

    Đặc điểm kỹ thuật:

    Tham số Đơn vị FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO
    SM MM SM MM SM MM
    PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC
    Mất chèn (điển hình) dB .30.3 .20.2 .30.3 .20.2 .30.3 .20.2 .20.2 .30.3 .20.2 .20.2
    Mất mát trở lại dB ≥45 50 ≥60 ≥30 ≥45 50 ≥30 ≥45 50 ≥35
    Bước sóng hoạt động bước sóng 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510
    Trao đổi dB .20.2 .20.2 .20.2
    Độ bền dB > 1000 > 1000 > 1000
    Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
    Nhiệt độ bảo quản ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
    Đường kính cáp mm φ3.0, φ2.0, 0.9 φ3.0, φ2.0, 0.9 φ3.0, φ2.0, 0.9

    Đóng gói:

    Một mảnh trên mỗi túi PE có nhãn dính (chúng tôi có thể thêm logo của khách hàng vào nhãn.)

    Đang chuyển hàng:

    1. Door to Door: bằng cách chuyển phát nhanh (như DHL, UPS, TNT, FedEx, v.v.)
    2. Sân bay đến sân bay: bằng đường hàng không
    3. Cảng biển đến cảng biển: bằng đường biển (vị trí của chúng tôi Thâm Quyến là một cảng biển.)

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    Người liên hệ: Jacky Liao

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác