Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmDây cáp quang

Dây nối sợi quang OM3 / OM4 MPO để chấm dứt thiết bị hoạt động

Dây nối sợi quang OM3 / OM4 MPO để chấm dứt thiết bị hoạt động

    • OM3 / OM4 MPO Fiber Optic Patch Cord for Active Device Termination
    • OM3 / OM4 MPO Fiber Optic Patch Cord for Active Device Termination
    • OM3 / OM4 MPO Fiber Optic Patch Cord for Active Device Termination
    • OM3 / OM4 MPO Fiber Optic Patch Cord for Active Device Termination
  • OM3 / OM4 MPO Fiber Optic Patch Cord for Active Device Termination

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc (đại lục
    Hàng hiệu: TTI
    Chứng nhận: ROHS, SGS
    Số mô hình: FPC-MPO

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: 1 cái túi / PE
    Thời gian giao hàng: trong 2-4 ngày
    Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, ký quỹ, PayPal, thanh toán hàng tháng
    Khả năng cung cấp: 7000 chiếc / ngày
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm


    Dây nối sợi quang OM3 / OM4 MPO để chấm dứt thiết bị hoạt động

    Chi tiết nhanh:

    1. Tên: dây vá sợi MPO
    2. Mặt cuối Ferrule: PC, UPC, APC
    3. Chế độ: OS1, OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    4. Lõi cáp: 4core, 6core, 8core, 12core, 24core
    5. Loại cáp: 12 sợi đơn, phẳng, tròn
    6. Thông qua các đầu nối kéo / đẩy 12fiber đơn MPO / MTP


    Desciption:
    Dây vá sợi quang MTP / MPO được sử dụng trong các cụm đa sợi loại Ribbon, không giống như đơn giản hoặc song công. Có một số kết nối sợi thủy tinh trong một dây vá sợi quang MTP / MPO, ví dụ, 4 sợi, 8 sợi, 12 sợi, 24 sợi.

    Tính năng, đặc điểm:

    1. Chế độ đơn và Đa chế độ (Flat / Round) khả dụng
    2. Mật độ sợi cao (tối đa 24 sợi)
    3. Sợi trong đầu nối đơn: 4, 8, 12 24
    4. Chèn / kéo kết nối chốt
    5. Mất phản xạ cao với APC
    6. Yếu tố hình thức nhỏ, 12 đầu nối quang hoặc kéo sợi quang hoặc 24 sợi quang.


    Các ứng dụng:

    1. FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, Test & Methuremen
    2. Chấm dứt thiết bị hoạt động
    3. Cài đặt tiền đề
    4. Mạng viễn thông và xử lý dữ liệu
    5. Truyền video, truyền dữ liệu

    Đặc điểm kỹ thuật:

    Đầu nối sợi

    loại trình kết nối Sợi MPO / MTP (không ghim)
    Ferrule của mặt cuối UPC (MM); APC (SM)
    Màu nhà ở MM (Màu be), MM Elite (Aqua), SM (Vàng / Xanh)
    Mất chèn, điển hình ≤ 0,10 dB
    Mất chèn, tối đa. ≤ 0,35 dB
    Độ bền (500 Matings) <0,2dB


    Cáp quang

    Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    Đếm sợi 12, 24, 48, 72, 96, 144 lõi
    Cáp đường kính ngoài 12 lõi: 4,5 ± 0,2mm; 24 lõi: 5,4 ± 0,2mm
    Áo khoác ngoài màu OS2 (Vàng), OM2 (Cam), OM3 (Aqua), OM4 (Tím)
    Chất liệu áo khoác ngoài LSZH, OFNP, OFNR
    Sức căng 500N
    Nhiệt độ hoạt động -20 ~ + 60 ° C
    Nhiệt độ lưu trữ -40 ~ + 70 ° C


    Đóng gói:
    Một mảnh trên mỗi túi PE có nhãn dính (chúng tôi có thể thêm logo của khách hàng vào nhãn.)

    Đang chuyển hàng:

    1. Door to Door: bằng cách chuyển phát nhanh (như DHL, UPS, TNT, FedEx, v.v.)
    2. Sân bay đến sân bay: bằng đường hàng không
    3. Cảng biển đến cảng biển: bằng đường biển (vị trí của chúng tôi Thâm Quyến là một cảng biển.)


    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    Người liên hệ: Jacky Liao

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác