Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmDây cáp quang

APC 12 lõi MTP / MPO - Dây cáp quang LC để lắp đặt tiền đề

APC 12 lõi MTP / MPO - Dây cáp quang LC để lắp đặt tiền đề

    • APC 12 core MTP / MPO – LC Fiber Optic Patch Cord for Premise Installations
    • APC 12 core MTP / MPO – LC Fiber Optic Patch Cord for Premise Installations
    • APC 12 core MTP / MPO – LC Fiber Optic Patch Cord for Premise Installations
    • APC 12 core MTP / MPO – LC Fiber Optic Patch Cord for Premise Installations
  • APC 12 core MTP / MPO – LC Fiber Optic Patch Cord for Premise Installations

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc (đại lục
    Hàng hiệu: TTI
    Chứng nhận: ROHS, SGS
    Số mô hình: FPC-MPO

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: 1 cái túi / PE
    Thời gian giao hàng: trong 2-4 ngày
    Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, ký quỹ, PayPal, thanh toán hàng tháng
    Khả năng cung cấp: 7000 chiếc / ngày
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm

    APC 12 lõi MTP / MPO - Dây cáp quang LC để lắp đặt tiền đề

    Chi tiết nhanh:

    1. Tên: MPO - Dây vá sợi LC
    2. Mặt cuối Ferrule: PC, UPC, APC
    3. Chế độ: OS1, OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    4. Áo khoác cáp: LSZH, OFNR, OFNP
    5. Loại cáp: Cáp quang Ribbon, phẳng và tròn
    6. Lõi cáp: 12core

    Desciption:

    Dây vá sợi quang MTP / MPO được sử dụng trong các cụm đa sợi loại Ribbon, không giống như đơn giản hoặc song công. Có một số kết nối sợi thủy tinh trong một dây vá sợi quang MTP / MPO, ví dụ, 4 sợi, 8 sợi, 12 sợi, 24 sợi.

    Tính năng, đặc điểm:

    1. Mất phản xạ cao với APC
    2. Tuân thủ thông số kỹ thuật của Telcordia GR-1435-CORE và tiêu chuẩn Rosh
    3. Mật độ sợi cao (tối đa 24 sợi cho Multimode)
    4. Chế độ đơn và Đa chế độ (Flat / Round) khả dụng
    5. Sợi trong đầu nối đơn: 4, 8, 12 24
    6. Chèn / kéo kết nối chốt

    Các ứng dụng:

    1. Cài đặt tiền đề
    2. FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, Test & Methuremen
    3. Mạng viễn thông và xử lý dữ liệu
    4. Truyền video, truyền dữ liệu
    5. Chấm dứt thiết bị hoạt động

    Đặc điểm kỹ thuật:

    Đầu nối sợi

    Đầu nối A
    loại trình kết nối 12 hoặc 24-MPO / MTP
    Ferrule của mặt cuối UPC, APC
    Màu nhà ở MM (Màu be / Aqua), SM (Vàng / Xanh)
    Mất chèn, điển hình ≤ 0,10 dB
    Mất chèn, tối đa. ≤ 0,35 dB
    Độ bền (500 Matings) <0,2dB
    Đầu nối B
    loại trình kết nối LC / SC
    Ferrule của mặt cuối UPC, APC
    Màu nhà ở Màu xanh, màu be, màu nước
    Mất chèn, điển hình ≤ 0,10 dB
    Mất chèn, tối đa. ≤ 0,35 dB
    Độ bền (1000 Matings) <0,2dB

    Cáp quang

    Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    Đếm sợi 12, 24 lõi
    Đường kính ngoài 12 lõi: 4,5 ± 0,2mm; 24 lõi: 5,4 ± 0,2mm
    Áo khoác ngoài màu OS2 (Vàng), OM2 (Cam), OM3 (Aqua), OM4 (Tím)
    Chất liệu áo khoác ngoài LSZH, OFNP, OFNR
    Sức căng 500N
    Nhiệt độ hoạt động -20 ~ + 60 ° C
    Nhiệt độ lưu trữ -40 ~ + 70 ° C

    Đóng gói:

    Một mảnh trên mỗi túi PE có nhãn dính (chúng tôi có thể thêm logo của khách hàng vào nhãn.)

    Đang chuyển hàng:

    1. Door to Door: bằng cách chuyển phát nhanh (như DHL, UPS, TNT, FedEx, v.v.)
    2. Sân bay đến sân bay: bằng đường hàng không
    3. Cảng biển đến cảng biển: bằng đường biển (vị trí của chúng tôi Thâm Quyến là một cảng biển.)

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    Người liên hệ: Jacky Liao

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác