• Duplex Multimode FTTH Solution with 2core Drop Cable Patch Cord
    • Duplex Multimode FTTH Solution with 2core Drop Cable Patch Cord
    • Duplex Multimode FTTH Solution with 2core Drop Cable Patch Cord
    • Duplex Multimode FTTH Solution with 2core Drop Cable Patch Cord
  • Duplex Multimode FTTH Solution with 2core Drop Cable Patch Cord

    Giải pháp FTTH hai chế độ song song với dây cáp thả 2 lõi

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc (đại lục
    Hàng hiệu: TTI
    Chứng nhận: ROHS, SGS
    Số mô hình: Cáp thả

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: 1 cái túi / PE
    Thời gian giao hàng: trong 2-4 ngày
    Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, ký quỹ, PayPal, thanh toán hàng tháng
    Khả năng cung cấp: 7000 chiếc / ngày
    Liên hệ với bây giờ

    Thông tin chi tiết

    Điểm nổi bật: <h2 style='display: inline-block;font-weight: bold;font-size: 14px;'>fttx solutions</h2>, <h2 style='display: inline-block;font-weight: bold;font-size: 14px;'>structured cabling solutions</h2>

    Mô tả sản phẩm

    Giải pháp FTTH đa chế độ song công với dây nối cáp thả 2 lõi

    Chi tiết nhanh:

    1. Loại: Dây cáp thả
    2. Chế độ: Chế độ đơn, Đa chế độ
    3. Sợi: G652D, G657A1, G657A2, G657A3
    4. Mặt cuối Ferrule: PC, UPC, APC
    5. Lõi cáp: đơn giản, song công
    6. Đường kính cáp: 3.0mm

    Tính năng, đặc điểm:

    1. Mất chèn thấp và mất lợi nhuận cao
    2. Hồ sơ kiểm tra nối tiếp và cá nhân
    3. Đảm bảo không khuyết tật
    4. Đạt tiêu chuẩn RoHS và Bell core GR 326-core
    5. Cấu hình tùy chỉnh có sẵn mà không phải trả thêm phí
    6. Cấu trúc cắm, dễ cài đặt chuyên sâu

    Các ứng dụng:

    1. Mạng viễn thông
    2. Mạng cáp quang
    3. CATV, LAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường
    4. Mạng truy cập quang
    5. Mạng xử lý dữ liệu

    Đặc điểm kỹ thuật:

    Tham số Chế độ đơn Đa chế độ
    Căn bản Đầu nối sợi FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ, MPO, E2000
    Ferrule End-face PC UPC APC UPC
    Mất chèn .20,2dB .20,2dB ≤0,3dB .30.3bB
    Mất mát trở lại DB50dB ≥55dB ≥60dB ≥35dB
    Đặc điểm kỹ thuật gốm Ferrule Độ lệch đồng tâm 125,5um: <= 1um Độ lệch đồng tâm 127um: <= 3um
    Sợi thích hợp 9 / 125um 50 / 125um, 62,5 / 125um
    Hình học cuối mặt Bán kính cong 7 ~ 25 mm 5 ~ 12 mm Không có
    Chất xơ ≤50nm 100nmnm Không có
    Sợi dưới cắt 100nmnm 100nmnm Không có
    Apex bù ≤50um
    Cơ khí Trao đổi .20,2dB
    Xịt muối ≤0.1dB
    Rơi vãi 0,2dB (1,5M, 5 giọt)
    Rung IL .20,2dB (550Hz, 1,5mm)
    Lặp lại 0,1dB (1000 lần)
    Độ bền > 1000 lần
    Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C

    Đóng gói:

    Một mảnh trên mỗi túi PE có nhãn dính (chúng tôi có thể thêm logo của khách hàng vào nhãn.)

    Đang chuyển hàng:

    1. Door to Door: bằng cách chuyển phát nhanh (như DHL, UPS, TNT, FedEx, v.v.)
    2. Sân bay đến sân bay: bằng đường hàng không
    3. Cảng biển đến cảng biển: bằng đường biển (vị trí của chúng tôi Thâm Quyến là một cảng biển.)