Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmDây cáp quang

Dây đeo sợi quang FC / APC-FC / APC Simplex 3.0mm Áo khoác màu vàng PVC

Dây đeo sợi quang FC / APC-FC / APC Simplex 3.0mm Áo khoác màu vàng PVC

    • FC/APC-FC/APC Fiber Optic Patch Cord Simplex 3.0mm PVC Yellow Jacket
    • FC/APC-FC/APC Fiber Optic Patch Cord Simplex 3.0mm PVC Yellow Jacket
    • FC/APC-FC/APC Fiber Optic Patch Cord Simplex 3.0mm PVC Yellow Jacket
    • FC/APC-FC/APC Fiber Optic Patch Cord Simplex 3.0mm PVC Yellow Jacket
  • FC/APC-FC/APC Fiber Optic Patch Cord Simplex 3.0mm PVC Yellow Jacket

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
    Hàng hiệu: TRT
    Chứng nhận: SGS
    Số mô hình: FC / APC SM SX 3.0mm

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
    Giá bán: usd 1.2-1.3/pcs
    chi tiết đóng gói: Túi PP sau đó trong thùng carton
    Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
    Khả năng cung cấp: 8000 chiếc / ngày
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Vật chất: NHỰA PVC Chất xơ: SM
    Màu: Màu vàng Mất chèn: <0,35dB
    Đánh bóng: APC Chiều dài: 1 triệu

    Dây vá sợi FC / APC-FC / APC Simplex 3.0mm Áo khoác màu vàng PVC

    Sự miêu tả:

    Dây cáp quang bao gồm một sợi cáp quang được kết thúc với các đầu nối khác nhau ở hai đầu. Cáp vá sợi quang được sử dụng trong hai lĩnh vực ứng dụng chính: trạm làm việc máy tính đến ổ cắm và bảng vá hoặc trung tâm phân phối kết nối chéo quang. Sợi TTI cung cấp nhiều loại cáp vá sợi quang bao gồm cáp đơn mode, đa mode, đa lõi, bọc thép, cũng như bím tóc sợi quang và các loại cáp vá đặc biệt khác. Đối với hầu hết các loại cáp vá, các đầu nối SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000 (đánh bóng APC / UPC) đều có sẵn. Ngoài ra, chúng tôi cũng có cáp MTP / MPO trong kho.

    Ứng dụng

    Viễn thông
    CATV, FTTH, LAN
    Cảm biến sợi quang
    Hệ thống truyền dẫn quang
    Thiết bị kiểm tra

    Tính năng, đặc điểm

    Cơ cấu khớp nối trục vít
    Đầu nối gốm
    Mất chèn thấp, mất lợi nhuận cao
    Độ bền cơ học tuyệt vời
    Độ tin cậy và ổn định cao
    Tốt trong khả năng lặp lại và khả năng trao đổi
    100% chèn, mất trả lại, kiểm tra kết thúc và can thiệp


    Dữ liệu kỹ thuật


    Tham số

    Đơn vị

    FC, SC, LC

    ST, MU

    MTRJ, MPO

    E2000

    SM

    MM

    SM

    MM

    SM

    MM

    SM

    PC

    UPC

    APC

    PC

    PC

    UPC

    PC

    PC

    UPC

    PC

    PC

    APC

    Mất chèn

    dB

    .30.3

    .20.2

    .30.3

    .20.2

    .30.3

    .20.2

    .20.2

    .30.3

    .20.2

    .20.2

    .30.3

    .30.3

    Mất mát trở lại

    dB

    ≥45

    50

    ≥60

    ≥30

    ≥45

    50

    ≥30

    ≥45

    50

    ≥35

    ≥55

    ≥75

    Lặp lại

    dB

    .10.1

    Độ bền

    dB

    ≤0,2dB thay đổi điển hình, 1000 lần giao dịch

    Nhiệt độ hoạt động

    ºC

    -20 ~ +75

    Nhiệt độ lưu trữ

    ºC

    -40 ~ +85


    Thông tin đặt hàng


    Kết nối

    Lõi sợi

    Đường kính cáp

    Loại sợi

    Đánh bóng

    Áo khoác cáp

    Màu cáp

    Chiều dài sợi

    LC
    SC
    FC
    ST
    D4
    MU
    DIN
    SMA
    MPO
    MTRJ
    E2000

    Đơn giản
    Song công

    0,9mm
    2.0mm
    3.0mm

    SM: 9 / 125um
    MM: 50 / 125um MM: 62,5 / 125um
    OM3

    PC
    UPC
    APC

    PVC
    LSZH

    Màu vàng
    trái cam
    Thủy
    khác

    1 triệu
    2 triệu
    3M
    10 triệu
    20 triệu
    30 triệu


    Ví dụ về ứng dụng:



    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    Người liên hệ: Rita Wang

    Tel: +8613006641490

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác