Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang Zirconia hoặc Bronze Singlemode Simplex FC / APC Loại D nhỏ

Bộ chuyển đổi sợi quang Zirconia hoặc Bronze Singlemode Simplex FC / APC Loại D nhỏ

    • Zirconia or Bronze  Singlemode Simplex FC/APC Fiber Optic Adapter Small D type
    • Zirconia or Bronze  Singlemode Simplex FC/APC Fiber Optic Adapter Small D type
    • Zirconia or Bronze  Singlemode Simplex FC/APC Fiber Optic Adapter Small D type
  • Zirconia or Bronze  Singlemode Simplex FC/APC Fiber Optic Adapter Small D type

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
    Hàng hiệu: TTI
    Chứng nhận: ROHS, SGS
    Số mô hình: FC / APC SX

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20pcs
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: 25 chiếc / Vỏ
    Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
    Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, Paypal
    Khả năng cung cấp: 10000 cái / ngày
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Màu: màu xanh lá đánh bóng: Apc
    hình dạng: Vòng

    Màu xanh lá cây Singlemode Simplex Small D FC / APC Fiber Optic Adaptor

    Chi tiết nhanh

    1. Loại: FC
    2. Chế độ: Singlemode và Multimode
    3. Mặt cuối: UPC, APC
    4. Cấu trúc: Một cơ thể
    5. Tay áo: Tay áo bằng gốm, tay áo bằng đồng
    6. Vỏ: Hợp kim kẽm, đồng

    Sự miêu tả:

    Bộ chuyển đổi FC có cấu trúc kết nối sợi kim loại.

    Tính năng, đặc điểm:

    1. Mất chèn tuyệt vời
    2. Khả năng thay thế tốt
    3. Ổn định và đáng tin cậy về môi trường
    4. Kích thước chính xác
    5. Tiêu chuẩn áp dụng: IEC 61754-13
    6. Bộ chuyển đổi lai tùy chọn

    Ứng dụng:

    1. Mạng cục bộ
    2. Hệ thống CATV
    3. Mạng viễn thông
    4. Kiểm tra thiết bị

    Đặc điểm kỹ thuật:

    Kiểu SC / FC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO
    Mất chèn (dB) SM≤0.2dB, MM≤0.3dB
    Độ lặp lại (dB) ≤0.1dB
    Độ bền cơ chế (500 chu kỳ, dB) .20,2dB
    Phạm vi nhiệt độ -40 ° C- + 85 ° C
    Chất liệu tay áo Zirconia hoặc đồng

    Kiểm tra độ tin cậy:

    Mục Tên kiểm tra Mất thêm chèn Mất lợi nhuận bổ sung
    1 Độ bền cơ học <0,2dB <5dB
    2 Lặp lại <0,2dB <5dB
    3 Sức mạnh khóa <0,2dB <5dB
    4 Sức mạnh thấp <0,2dB <5dB
    5 Nhiệt độ cao <0,2dB <5dB
    6 Hấp <0,2dB <5dB
    7 Chu kỳ nhiệt độ <0,2dB <5dB
    số 8 Rung <0,2dB <5dB
    9 Rơi vãi <0,2dB <5dB

    Thông tin đặt hàng:

    FC / UPC-FC / UPC-SM-SX

    Bước 1: Kiểu kết nối: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, MPO

    Bước 2: Ferrule End-face: PC, UPC, APC

    Bước 3: Gõ: Chế độ đơn, Đa chế độ (MM, OM3, OM4)

    Bước 4: Chế độ: Simplex, duplex

    Bước 5: Tay áo: Gạch, Đồng

    Bước 6: Vật liệu vỏ: Nhựa, Kim loại

    Đang chuyển hàng:

    1. Door to Door: bằng cách chuyển phát nhanh (như DHL, UPS, TNT, FedEx, v.v.)
    2. Sân bay đến sân bay: bằng đường hàng không
    3. Cảng biển đến cảng biển: bằng đường biển (vị trí của chúng tôi Thâm Quyến là một cảng biển.)

    Dịch vụ của chúng tôi:

    1. Sản phẩm OEM tiêu chuẩn và tùy chỉnh từ số lượng nhỏ đến lớn được chào đón.
    2. Tuân thủ ngành công nghiệp môi trường toàn cầu với các tiêu chuẩn RoHS và SGS.
    3. Tất cả các sản phẩm được kiểm tra đầy đủ 100% bởi chuyên môn kỹ thuật của chúng tôi.

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    Người liên hệ: vicky

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác