• Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang loại 1X16 với đầu nối SC / APC
  • Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang loại 1X16 với đầu nối SC / APC
  • Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang loại 1X16 với đầu nối SC / APC
Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang loại 1X16 với đầu nối SC / APC

Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang loại 1X16 với đầu nối SC / APC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ROHS, SGS, ISO9001
Số mô hình: PLC thép 1x16

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 1 chiếc mỗi hộp
Thời gian giao hàng: 3 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal, Hàng tháng
Khả năng cung cấp: 70000 chiếc / tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Đầu nối: SC Loại chất xơ: G657A hoặc khách hàng chỉ định
Bước sóng hoạt động: 1260nm-1650nm Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 85C
Đường kính FIber: 0,9mm Màu: White
Điểm nổi bật:

bộ chia sợi quang

,

bộ chia âm thanh quang

Mô tả sản phẩm

Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang loại 1X16 với đầu nối SC / APC

Bộ chia tín hiệu sợi quang loại 1X16 bằng ống thép với đầu nối SC / PC

Mô tả

Bộ chia PLC trần được sử dụng cho các không gian nhỏ có thể dễ dàng đặt trong hộp khớp chính thức và đóng mối nối. Để thuận tiện cho việc hàn, nó không cần thiết kế đặc biệt cho không gian dành riêng.



Đặc tính:

  1. Độ tin cậy cao
  2. Số lượng kênh cao
  3. Cơ khí tuyệt vời, kích thước nhỏ
  4. Mất chèn thấp và mất phân cực thấp

Ứng dụng:


  1. Truyền hình cáp (CATV)
  2. Mạng cục bộ (LAN)
  3. Thiết bị kiểm tra
  4. Mạng quang thụ động (PON)
  5. Triển khai FTTx (GPON / BPON / EPON)


Đặc điểm kỹ thuật:

Thông số 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
Bước sóng hoạt động (nm) 1260 1650
Loại sợi G657A hoặc khách hàng chỉ định
Mất chèn (dB) (Cấp P / S) 3,8 / 4.0 7.1 / 7.3 10,2 / 10,5 13,5 / 13,7 16,5 / 16,9 20,5 / 21,0
Mất tính đồng nhất (dB) 0,4 0,6 0,8 1.2 1,5 2.0
Mất mát trở lại (dB) (Cấp P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Mất phân cực phụ thuộc (dB) 0,2 0,2 0,2 0,25 0,3 0,35
Chỉ thị (dB) 55 55 55 55 55 55
Mất bước sóng phụ thuộc bước sóng (dB) 0,3 0,3 0,3 0,5 0,5 0,5
Ổn định nhiệt độ (-40 85oC) (dB) 0,4 0,4 0,4 0,5

0,5

0,5
Nhiệt độ hoạt động (℃) -40 85
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 85
Gói Ống thép hoặc ABS


Đang chuyển hàng:

  1. Door to Door: bằng cách chuyển phát nhanh (như DHL, UPS, TNT, FedEx, v.v.)
  2. Sân bay đến sân bay: bằng đường hàng không
  3. Cảng biển đến cảng biển: bằng đường biển (vị trí của chúng tôi Thâm Quyến là một cảng biển.)