• Bộ chia cáp quang SC / APC 1 X 4 Bộ chia cáp quang
  • Bộ chia cáp quang SC / APC 1 X 4 Bộ chia cáp quang
  • Bộ chia cáp quang SC / APC 1 X 4 Bộ chia cáp quang
Bộ chia cáp quang SC / APC 1 X 4 Bộ chia cáp quang

Bộ chia cáp quang SC / APC 1 X 4 Bộ chia cáp quang

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ROHS, SGS, ISO9001
Số mô hình: Bộ chia plc 1x4

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 1 chiếc mỗi hộp
Thời gian giao hàng: 3 - 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal, Hàng tháng
Khả năng cung cấp: 70000 chiếc / tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Đầu nối: SC Loại chất xơ: G657A
Đường kính FIber: 3.0mm Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 85C
Chiều dài: 1, 2, 3 mét hoặc tùy chỉnh Áo khoác: PVC, LSZH, PU
Điểm nổi bật:

bộ chia sợi quang

,

bộ chia âm thanh quang

Mô tả sản phẩm

Bộ chia cáp quang SC / APC 1 X 4 Bộ chia cáp quang

Loại bộ chia sợi quang SC / APC 1 x 4 với cáp quang 3.0mm G657A


Đặc tính:


  1. Mất mát thấp và hiệu suất cao
  2. Mất chèn thấp, mất phụ thuộc phân cực thấp
  3. Phạm vi bước sóng hoạt động, độ tin cậy cao.
  4. Độ đồng đều quang phổ tốt.
  5. Loại kết nối khác nhau và kích thước gói.
  6. Bao bì tùy chỉnh và cấu hình.

Ứng dụng:



  1. Triển khai FTTx (GPON / BPON / EPON)
  2. Truyền hình cáp (CATV)
  3. mạng khu vực ocal (LAN)
  4. Mạng quang thụ động (PON)


Đặc điểm kỹ thuật:

Thông số 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
Bước sóng hoạt động (nm) 1260 1650
Loại sợi G657A hoặc khách hàng chỉ định
Mất chèn (dB) (Cấp P / S) 3,8 / 4.0 7.1 / 7.3 10,2 / 10,5 13,5 / 13,7 16,5 / 16,9 20,5 / 21,0
Mất tính đồng nhất (dB) 0,4 0,6 0,8 1.2 1,5 2.0
Mất mát trở lại (dB) (Cấp P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Mất phân cực phụ thuộc (dB) 0,2 0,2 0,2 0,25 0,3 0,35
Chỉ thị (dB) 55 55 55 55 55 55
Mất bước sóng phụ thuộc bước sóng (dB) 0,3 0,3 0,3 0,5 0,5 0,5
Ổn định nhiệt độ (-40 85oC) (dB) 0,4 0,4 0,4 0,5

0,5

0,5
Nhiệt độ hoạt động (℃) -40 85
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 85
Gói Ống thép hoặc ABS


Đang chuyển hàng:

  1. Door to Door: bằng cách chuyển phát nhanh (như DHL, UPS, TNT, FedEx, v.v.)
  2. Sân bay đến sân bay: bằng đường hàng không
  3. Cảng biển đến cảng biển: bằng đường biển (vị trí của chúng tôi Thâm Quyến là một cảng biển.)