Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmDây cáp quang

Dây cáp quang đôi Singlemode với cáp Armor, LC / UPC đến LC / UPC

Dây cáp quang đôi Singlemode với cáp Armor, LC / UPC đến LC / UPC

    • Singlemode Duplex Fiber Optic Patch Cords with Armour Cable , LC / UPC to LC / UPC
    • Singlemode Duplex Fiber Optic Patch Cords with Armour Cable , LC / UPC to LC / UPC
    • Singlemode Duplex Fiber Optic Patch Cords with Armour Cable , LC / UPC to LC / UPC
    • Singlemode Duplex Fiber Optic Patch Cords with Armour Cable , LC / UPC to LC / UPC
  • Singlemode Duplex Fiber Optic Patch Cords with Armour Cable , LC / UPC to LC / UPC

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc (đại lục
    Hàng hiệu: TTI
    Chứng nhận: ROHS, SGS, ISO9001
    Số mô hình: LC / UPC

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20pcs
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: 1 cái túi / PE
    Thời gian giao hàng: trong 2-4 ngày
    Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, PayPal, Hàng tháng
    Khả năng cung cấp: 7000 chiếc / ngày
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Đầu nối: SC, LC Bên trong: gốm sứ
    Áo khoác: PVC, LSZH, OFNP, OFNR Đường kính cáp: 0,9mm, 2,0mm hoặc 3,0mm
    Ferrule End -face: PC, UPC, APC Chiều dài cáp: 1 triệu; 2 triệu; 3M vv, có thể được tùy chỉnh
    Chế độ sợi: singlemode multimode Lõi cáp: Duplex

    Dây cáp quang đôi Singlemode với cáp Armor, LC / UPC đến LC / UPC

    Tính năng, đặc điểm:

    • Mất chèn thấp và mất phản xạ ngược
    • Khả năng trao đổi tốt
    • Độ bền tốt
    • Độ ổn định nhiệt độ cao.
    • Tốt trong khả năng lặp lại và khả năng trao đổi

    Ứng dụng:

    • Lans, Wans, CATV, CCTV
    • Cài đặt tiền đề
    • Công nghiệp, cơ khí và quân sự
    • Hệ thống FTTH

    Đặc điểm kỹ thuật:

    Tham số Chế độ đơn Đa chế độ
    Căn bản Đầu nối sợi FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ, MPO, E2000
    Ferrule End-face PC UPC APC UPC
    Mất chèn .20,2dB .20,2dB ≤0,3dB .30.3bB
    Mất mát trở lại DB50dB ≥55dB ≥60dB ≥35dB
    Đặc điểm kỹ thuật gốm Ferrule Độ lệch đồng tâm 125,5um: <= 1um Độ lệch đồng tâm 127um: <= 3um
    Sợi thích hợp 9 / 125um 50 / 125um, 62,5 / 125um
    Hình học cuối mặt Bán kính cong 7 ~ 25 mm 5 ~ 12 mm Không có
    Chất xơ nhô ra ≤50nm 100nmnm Không có
    Sợi dưới cắt 100nmnm 100nmnm Không có
    Apex bù ≤50um
    Cơ khí Trao đổi .20,2dB
    Xịt muối ≤0.1dB
    Rơi vãi 0,2dB (1,5M, 5 giọt)
    Rung IL .20,2dB (550Hz, 1,5mm)
    Lặp lại 0,1dB (1000 lần)
    Độ bền > 1000 lần
    Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C

    Đóng gói:

    Một mảnh trên mỗi túi PE có nhãn dính (chúng tôi có thể thêm logo của khách hàng vào nhãn.)

    Đang chuyển hàng:

    1. Door to Door: bằng cách chuyển phát nhanh (như DHL, UPS, TNT, FedEx, v.v.)
    2. Sân bay đến sân bay: bằng đường hàng không
    3. Cảng biển đến cảng biển: bằng đường biển (vị trí của chúng tôi Thâm Quyến là một cảng biển.)

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    Người liên hệ: Jacky Liao

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác