Công nghệ truyền thông sợi TTI Thâm Quyến. Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn.

Chọn TTI, thắp sáng thời gian Internet của bạn.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBảng vá MPO

Bảng kết nối LC Bảng điều khiển sợi quang 12 cổng cho Mpo Casstte

Bảng kết nối LC Bảng điều khiển sợi quang 12 cổng cho Mpo Casstte

    • LC Connectors Duplex 12 Port Fiber Optic Patch Panel For Mpo Casstte
    • LC Connectors Duplex 12 Port Fiber Optic Patch Panel For Mpo Casstte
    • LC Connectors Duplex 12 Port Fiber Optic Patch Panel For Mpo Casstte
    • LC Connectors Duplex 12 Port Fiber Optic Patch Panel For Mpo Casstte
  • LC Connectors Duplex 12 Port Fiber Optic Patch Panel For Mpo Casstte

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
    Hàng hiệu: TTI
    Chứng nhận: ROHS, SGS

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: 1 cái mỗi thùng
    Thời gian giao hàng: 3-5 ngày
    Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, PayPal, thanh toán hàng tháng
    Khả năng cung cấp: 50000pcs/tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Đầu nối: LC, SC Cáp: 12 màu với áo khoác 0,9mm
    Chiều dài: Có thể được tùy chỉnh Giấy chứng nhận: ROHS

    Bảng kết nối LC Bảng điều khiển sợi quang 12 cổng cho Mpo Casstte

    Chi tiết nhanh:

    1. Tên: MPO Cassette
    2. Dung lượng: 12 LC, 24LC, 12SC
    3. Chất liệu: thép cán nguội
    4. Cấu trúc: cổng 12LC
    5. Cổng bộ điều hợp Availabe: LC, SC
    6. Tuân thủ RoHS, SGS

    Sự miêu tả:

    Các mô-đun MPO Fiber cung cấp một cách nhanh chóng và hiệu quả để triển khai tới 24 bộ phận sợi LC hoặc 12 SC trong một mô-đun.

    Tính năng, đặc điểm:

    1. Thép cán nguội hoặc nhôm, sơn tĩnh điện
    2. Tùy chọn MPO sang LC, SC, ST, FC
    3. Đen, trắng, xám có sẵn
    4. Sử dụng trong nhà

    Ứng dụng:

    1. FTTH
    2. CATV
    3. Viễn thông

    Thông số kỹ thuật:

    Kiểu 12MS-6 12MS-12 12ML-6 24ML-6
    Loại sợi SM, MM, OM3, OM4
    Đếm sợi 12 12 12 24
    Số lượng bộ điều hợp cho mỗi bảng 6 12 6 6
    Bộ chuyển đổi phía trước SC song công SC đơn giản LC song công LC Quad
    Bộ chuyển đổi màu phía trước Màu xanh, màu be, màu nước, màu tím
    Bộ điều hợp loại Quay lại MPO / MTP
    Bộ chuyển đổi màu trở lại Đen

    Đang chuyển hàng:

    1. Door to Door: bằng cách chuyển phát nhanh (như DHL, UPS, TNT, FedEx, v.v.)
    2. Sân bay đến sân bay: bằng đường hàng không
    3. Cảng biển đến cảng biển: bằng đường biển (vị trí của chúng tôi Thâm Quyến là một cảng biển.)

           

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    Người liên hệ: Jacky Liao

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác